Radio Taifa

#KisaChangu: Beatrice Elachi afunguka kwa nini alijiuzulu Spika wa Nairobi

Aliyekuwa spika wa bunge la Kaunti ya Nairobi, Beatrice Elachi, amefunguka kwamba ilibidi ajiuzulu kama spika wa jiji la Nairobi ili kulinda hadhi yake.

Katika mahojiano yafwatayo kwenye #ZINGAKBC anazungumza na mwnahabari wetu Cynthia Anyango.

SIKILIZA #KisaChanguKBC: Beatrice Elachi afunguka kwa nini alijiuzulu spika wa Nairobi

Related posts

Matukio ya Taifa; Epuka matamshi ya uchochezi, waonywa wanasiasa.

Minto FM

MATUKIO YA TAIFA 18TH MAY 22; Watu wawili waaga dunia baada ya jumba kuporomoka kwenye kaunti ya kiambu.

Matukio ya Taifa; Viongozi katika kaunti ya Turkana walalamikia mauaji ya zaidi ya watu kumi eneo bunge la Kainuk.

Minto FM

Leave a Comment