Newest Episode Pwani FM

Period man ambaye mkoba wake haukosi visodo

https://www.instagram.com/p/CAu9wjiDJFF/

Mzigo wa Afya ya hedhi umeachiwa wanawake wenyewe kuubeba.
James Atito kijana kutoka Changamwe anajaribu kuvunja kasumba hii na kuwashawishi wanaume.

Related posts

Prof. Akama: Testing Covid-19 vaccines and drugs in Africa is immoral and racist

English Service Podcaster

Pwani FM: Director Mcsk Coast Region John Katana azungumzia wasanii wa pwani kupata asilimia kwa shillingi 100m

Ken Wekesa

Shilole ameomba radhi kwa kuaminisha watu ndoa yake kuwa imetulia

Eric Munene

Leave a Comment