Newest Episode Pwani FM

Pwani FM: Magufuli asema mtoto wake aliyekuwa na Corona amepona, chapeni kazi…


Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.Dkt John Pombe  Magufuli amekiri mwanawe kupata virusi vya korona na kupona virusi hivyo baada ya kujifungia kwenye chumba na kujifukizia, akanywa malimao na Tangawizi na akiri kuwa  kwa sasa yuko mzima na kuwa huo ndiyo ukweli.

Related posts

Coro FM: Ūndūire Witū 14th June, 2020

English Service Podcaster

Twak kod Dr. Juius Jwan kotenore kod tiegruok mar jogo eko ma diher mag timo gigo eko mag lwedo

English Service Podcaster

Mmarekani mmoja avunja rekodi ya sekunde 30 ya dunia.

Ken Wekesa

Leave a Comment