Abdulswamad Aombwa Kuomba Msamaha

Baadhi ya wanasiasa wa chama cha Wiper katika Kaunti ya Mombasa wamemtaka mbunge wa Mvita Abdulswamad Nassir kumuomba msamaha kinara wao Kalonzo Musyoka kufuatia hatua ya kumataka aje amenyane naye katika kinyang’anyiro cha Ugavana wa Mombasa.

Also Read
Nzai Aidhinishwa na IEBC Kuwania Kiti Cha Ubunge Jomvu

Akizungumza siku mbili zilizopita Abdulswamad alimtaka Kalonzo kufanya hivyo hata baada ya kumtangaza aliyekuwa Gavana wa Nairobi Mike Sonko kamba ndiye atakayepeperusha bendera ya Wiper ili kumrithi gavana wa sasa Ali Hassan Joho.

Also Read
Sijaagiza kukamatwa kwa majaji asisitiza Noordin Haji

Wakiongozwa na Mwakilishi wa Wadi ya Kipevu Faith Mwende, wanasiasa hao wanasema kwamba Abdulswamad amemkosea heshima Kalonzo kwani hadhi yake ya kisiasa ni ya juu kuliko shinikizo hilo.

Also Read
Chama Cha Kadu Asili Kiko Tayari Kwa Uchaguzi 2022.

Kwa mjibu wa Abdulswamad, Kalonzo alikuwa na njama fiche ya kumkandamiza Kinara wa ODM Raila Odinga na wala si kwa manufaa ya Chama cha Azimio la Umoja One Kenya jinsi ambavyo imekuwa ikitajwa.

  

Latest posts

Nitaiboresha Idara Ya Usalama Kaunti Ya Mombasa Asema Abdullswamad Shariff Nassir

Clavery Khonde

Mpango Wa Wanawake Wazinduliwa Kwlae

Clavery Khonde

Waziri Magoha Aahidi Uimarishwaji Zaidi Wa Mtaala Wa CBC

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi