Baadhi Ya Vituo Vya Karantini Vya Fungwa Kilifi

Huku visa vya maambukizi ya virusi vya Corona vikiendelea kuripotiwa kote nchini imebainika kuwa vituo vingi vya karantini kaunti ya Kilifi vimefungwa.
Kulingana na afisa anayesimamia ugonjwa wa Corona kaunti ya Kilifi Erick Maitha wagonjwa ambao wanapatikana na virusi vya Corona wanajitenga majumbani mwao.
Afisa huyo anasema kituo ambacho kinatumiwa kuwatenga wagonjwa hao kiko eneo la Gede na kile cha Kambi ya Waya.
Wakati huo huo afisa huyo amesema licha ya visa vya maamumbukizi ya Corona kuendelea kupunguka kaunti ya Kilifi haimanisha kuwa Corona imeisha kaunti ya Kilifi.
Maitha amesema mgomo wa wauguzi huenda ukawa ulichangiwa watu wengi kuwa hawajitokezi kupimwa virusi hivyo baada ya kukaa majumbani.

  

Latest posts

Serikali ya kaunti ya Kilifi yatenga asilimia 15 ya bajeti kwa maendeleo

Joshua Chome

Kalonzo Aikosoa Serikali

Clavery Khonde

Rais Ruto Ateua Jopokazi Litakalo Tathmini Mtaala Wa CBC

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi