Baraza La Sanaa Taifa Lapiga Marufuku Nyimbo ya Mwanamuziki Nay wa Mitego.

Baraza la Sanaa Taifa (BASATA) limemtaka msanii wa muziki Nay wa Mitego kusitisha kupeleka kwenye vyombo vya habari na mitandao ya kijamii wimbo wake wa ‘Mama’ kwa maelezo kuwa maudhui yake yanakinzana na kanuni za Baraza hilo.
Mwanamuziki huyo ametakiwa kurekebisha mashairi ya wimbo huo kama alivyolekezwa.Kwa mtazamo wangu nafikiri hiki kilichofanywa na BASATA nafikiri hili lingeachwa kwenye Media kwa sababu kila Media ina Music Department! Hii ni kazi ya Media -@naytrueboytz
  

Latest posts

Wazazi waiomba serikali kuingilia kati kupunguza bei za bidhaa za shule

Ibrahim Nyundo

NAIBOI YUPO HURU

Ken Wekesa

PWANI FM TOP 10

Ken Wekesa

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi