Benzema Asema Real Itatinga Fainali Ya Ligi Ya Mabingwa

Mshambulizi wa Real Madrid, Karim Benzema anasema timu yake itafanya kitu cha ajabu kutinga fainali ya Ligi ya Mabingwa.

Madrid walichapwa mabao 4-3 na Manchester City kwenye Uwanja wa Etihad Jumanne usiku. City walifanya mchezo mkubwa na kujikuta wakiwa mbele kwa mabao 2-0 ndani ya dakika 11 kabla ya Benzema kuwapa matumaini Madrid kwa bao kabla ya kipindi cha mapumziko.

Also Read
Manchester United Yatolewa Kwenye Ligi Ya UEFA

“Kushindwa sio nzuri,” Benzema aliiambia Movistar.

“Jambo muhimu zaidi ni kwamba hatukukata tamaa hadi mwisho… Sasa tunapaswa kwenda Bernabeu. Tutawahitaji mashabiki kama hapo awali. Tutafanya kitu cha ajabu, ambacho ni kushinda.”

Santiago Bernabeu tayari ameandaa michezo miwili mikali katika hatua hizi za mtoano za Ligi ya Mabingwa.

Also Read
Didier Deschamps Anafikria Kumrudisha Kikosini Benzema
Also Read
Rais wa PSG avunja kifaa refarii baada ya mechi

Walipindua kipigo cha 1-0 katika mechi ya kwanza dhidi ya Paris Saint-Germain katika hatua ya 16 bora, Benzema akifunga hat trick katika ushindi wa 3-1 nyumbani.

  

Latest posts

Ujenzi Wa Nyumba Za Gharama Nafuu Wafaa Kufanywa Nje Ya Jiji Asema Thoya

Clavery Khonde

Tedros Adhanom Ghebreyesus Achaguliwa Tena Kuwa Mkuu Wa WHO

Clavery Khonde

Jurgen Klopp Achaguliwa Kama Mkufunzi Bora Wa Ligi Ya EPL

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi