Chuo Cha Utalii Cha Ronald Ngala Kuanza Kuwapokea Wanafunzi Mwaka huu Asema Kibicho

Chuo cha utalii cha Ronald Ngala katika kaunti ya Kilifi kutaanza kuwapokea wanafunzi mwezi wa saba mwaka huu.

Akiongea alipozuru chuo hicho kutathmini ujenzi wake katibu katika wizara ya usalama wa ndani ambaye pia ni mwenyekiti wa kamati tekelezi ya miradi ya serikali Dkt Karanja Kibicho amesema chuo hicho kimekamilika kwa asilimia 71 na karibuni kitaanza Shughuli zake.

Also Read
Usafiri watatizika Kilifi kutokana na masharti ya Corona kwa matatu
Also Read
Polisi Wadaiwa Kuhangaisha Wakaazi Kilifi

Kibicho amesema tayari sehemu ya malazi, baadhi ya madarasa na sehemu ya kula ziko tayari huku akisema chuo hicho kitawasajili wanafunzi 250 katika awamu ya kwanza.

Anasema mradi huo unajengwa kwa awamu na kwa sasa awamu ya kwanza inaenda kukamilika.

Also Read
Wakaazi wa Kilifi Wahimizwa Kujitokeza Kwenye Usajili wa Wapiga Kura

Aidha amewahimiza wanakandarasi wanaojenga  jenga chuo hicho kuhakikisha wanakamilisha  mradi huo ambao ulianza kujengwa mnamo mwaka 2012 kwa wakati.

  

Latest posts

Gor Mahia Wapiga Kalamu Harrison na Benchi Lake La Kiufundi

Clavery Khonde

Sportpesa Yatoa Vifaa Vya Matibabu Kilifi

Clavery Khonde

Hospitali Za Kibinafsi Kukataa Huduma Za NHIF Mwezi Ujao

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi