Eric Omondi adai Ezekiel Mutua anatumia jina lake kupata umaarufu

Mchekeshaji Eric Omondi amedai kuwa mkurugenzi wa Bodi ya Filamu nchini  Ezekiel Mutua hajawahi kuisaidia tasnia ya sanaa nchini.

 Kauli yake Eric Omindi inajiri baada ya Mutua kusema kuwa Omondi nakosea maadali baada ya kukosa kutoa ilani katika maudhui nayotoa katika mitandao ya kijamii kuwa haifai kutazamwa na watoto wadogo.

Also Read
Hakimu wa Kesi ya Rapa Kanye West Abadili Jina
Also Read
Mimi ni Mjamzito

Vile vile Omondi amemtaka mkurugenzi huyo wa bodi ya filamu nchini kukoma kutaja jina lake huku akidai kuwa natumia jina lake kujipatia umaarufu katika mitandao ya kijamii.

Also Read
Ringtone Asema Kuwa Eric Omondi Anawadhalilisha Wanawake

Nipe maoni yako kuhusiano na kauli alitoa Dr. Mutua na ile alitoa Eric Omondi

  

Latest posts

NAIBOI YUPO HURU

Ken Wekesa

PWANI FM TOP 10

Ken Wekesa

TAMASHA LA CHIMANO KUFUNGWA

Ken Wekesa

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi