Familia Yaomba Msaada Wakusafirisha Mwili Wa Mpendwa Wao Aliyefariki Ujerumani

Familia moja eneo la Mnarani kaunti ya Kilifi inaomba serikali ya kitaifa na ya kaunti pamoja na wahisani kuchangisha nauli ya ndege ya kusafirisha mwili wa mpendwa wao aliyefariki nchini Ujerumani.

Also Read
Amos Kimunya Asema Huenda Vipengele 158 vya Katiba Vikapitishwa.

Miriam Kavindu wa miaka 58 alifariki nchini Ujerumani tarehe 29 Novemba baada ya kuugua saratani.

Also Read
Wito wa msaada kwa mabaharia wa Komoro walionusurika kifo baharini baada ya wenzao saba kufariki

Beth Nduge dadake marehemu amesema wanahitaji msaada ili kusafirisha mwili huo na kumzika shambani kwake Mnarani .

Kwa upande wake Alex Mwanza mtetezi wa haki za binadamu kaunti ya Kilifi amewaomba wakaazi wa Kilifi kutoa msaada wao ili familia hio ipate fedha hizo zakuleta mpendwa wao.

  

Latest posts

Nadal Atinga Nusu Fainali Ya Michuano Ya Wimbledon

Clavery Khonde

Raheem Sterling Akubali Kujiunga Na Chelsea

Clavery Khonde

Waziri Chelagui Awahimiza Vijana Kujiunga Na Vyuo Vya Kiufundi

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi