Gavana Kingi Ataka Nakala Za Bbi Kutolewa Kwa Wananchi Wa Kilifi.

Wakaazi wa wadi ya Mariakani na kaunti nzima ya kilifi wameshauriwa kuwa na umakini zaidi  wakati huu wanapojadili  mabadiliko ya katiba BBI.
Akiongea na  wakaazi katika  ukumbi wa  Mariakani Dairy  gavana wa kaunti ya kilifi Amason Jefa kingi amesema kuwa  wakaazi hao wanapaswa kupata nakala hizo wasome na wazielewe ndiposa waweze kufanya  maamuzi
Na kuhusiasa na chama cha pwani  kingi amesema kuwa  kuna haja ya viongozi wa pwani kuja pamoja  ili waweze kutetea haki na dhulma zinazowakumba wapwani,
Kingi aidha amewasihi viongozi wa pwani  kutowashurutisha wakaazi kuiunga mkono mageuzi kwa kuwahadaa na mambo ya hustler na mikokoteni.

  

Latest posts

Nadal Atinga Nusu Fainali Ya Michuano Ya Wimbledon

Clavery Khonde

Raheem Sterling Akubali Kujiunga Na Chelsea

Clavery Khonde

Waziri Chelagui Awahimiza Vijana Kujiunga Na Vyuo Vya Kiufundi

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi