Hamasa zawafaidi wenyeji wa Ganze

Naibu wa kamishna katika kaunti ndogo ya Ganze Evans Nyaberi amelitaka shirika la Kilifi Citizen Forum Kuendelea kutoa hamasa kwa wananchi wa eneo hilo kwani imesaidia kuboresha uhusianao mwema baina ya wenyeji na viongozi.

Akizungumza na meza yetu ya habari katika eneo hilo Nyaberi ameelezea kuwa kwa miaka miwili sasa tangu shirika hilo kuanza shughuli hiyo wananchi wameonekana kuwa na uhusiano mwema na viongozi wao na hivyo kuwataka washikadau katika shirika hilo kutositisha zoezi hilo.

Also Read
Mabilioni ya pesa za corona yamelala katika kaunti
Also Read
Kanye West Ajutia Kutumia Bilion 5 Kuandaa Sunday Services

Hata hivyo, ametaja hatua ya baadhi ya wananchi kukosa kujua pahala pa kupeleka lalama zao kama mojawapo ya changamoto walizokumbana nazo hapo awali huku kamishna Tobias Sambu akisema kuwa hamasa zinazotolewa na shirika hilo zimewasaidia pakubwa katika kurahisisha utendakazi wao.

Also Read
Ubovu wa barabara waathiri huduma shimbahills.

Aidha, Sambu amelitaka shirika hilo kuongeza idadi ya wawakilishi wa wananchi katika bunge hilo la mwananchi hasa wale walioko nyanjani ili kuweza kuwafika wote ikifahamika kuwa eneo hilo ni kubwa sana.

  

Latest posts

Gavana Kingi Ashutumiwa Kwa Madai ya Usaliti

Ruth Masita

Naibu Gavana wa Mombasa Ataja Uchumi Kuwa Chanzo Cha Wazazi Kushindwa Kulipa Karo

Ruth Masita

Steve Cooper Ateuliwa Kama Meneja Mpya wa Nottingham Forest

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi