IEBC Ina Imani Yakuwasajili Wapiga Kura Wengi Kilifi

Tume huru ya uchaguzi na mipaka IEBC katika kaunti ya Kilifi imesema ina imani itawasajili wapiga kura wengi ikilinganishwa  na awamu ya kwanza iliyokamilika mwaka jana.

Haya nikulingana na  mshirikishi wa tume hiyo kaunti ya Kilifi Abdulwahid Hussein, ambaye amesema wamehamasisha watu umuhimu wakujiandikisha kama wapiga kura.

Also Read
Hifadhi Ya Maiti Ya Kilifi Yafungwa.

Akizungumza mjini Kilifi Hussein amesema baadhi ya changamoto za ukosefu wa chakula na ukame zilichangia pakubwa kusajiliwa kwa idadi ya chini ya wapiga kura.

Also Read
NCCK Yawahimiza Vijana Wajitokeze Kwa Wingi Kujisajili

Kwa upande wake askofu wa kanisa la Kiangilikana jimbo la Malindi Rueben Katite amewahimiza wakaazi kujitokeza kwa wingi ili wajisajili kama wapiga kura.

Also Read
Dogo Richie Amesitisha Kufanya Kazi na Ruchi Wakanda

Awamu ya pili ya usajili wapiga kura itaanza rasmi wiki ijayo   na kukamilika Fubruari 6.

  

Latest posts

Wakenya Wapongezwa Kwa Kudumisha Amani

Clavery Khonde

Wiper Yaapa Kujiimarisha Zaidi Pwani

Clavery Khonde

Rais Mteule Ruto Kukutana Na Viongozi Wa Mrengo Wa Kenya Kwanza

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi