Kero La Ndovu Chakama

Wakaazi wa Chakama eneo bunge la Magarini wanaendelea kulalamikia uvamizi wa ndovu ambao wanasema wanamaliza mimea yao waliyokua wakitarajia kuvuna.

Katika mahojiano ya kipekee na pwani fm wakaazi hao wakiongozwa na Mwambegu Kiponda wanasema mazao yao waliotarajia kuwa yangewanufaisha yanavamiwa na ndovu kila kukicha huku wakisema mazao ya tikitii maji ndio yameathirika zaidi kutokana na vuliwa na hayawani huyo.

Also Read
Wakulima Kwale Wametakiwa Kujitayarisha Kwa Upanzi
Also Read
Ndovu Waharibu Mimea Taita Taveta

Aidha wameshangazwa na kitendo cha viongozi wa eneo hilo cha kutoingilia kati swala hilo ili waweze kuhakikisha wanawashinikisha maafisa wa shirika la uhifadhi wa wanyamapori KWS kuwadhibiti ndovu hao.

Also Read
Kero La Ndovu Taita Taveta

 

  

Latest posts

Nitaiboresha Idara Ya Usalama Kaunti Ya Mombasa Asema Abdullswamad Shariff Nassir

Clavery Khonde

Mpango Wa Wanawake Wazinduliwa Kwlae

Clavery Khonde

Waziri Magoha Aahidi Uimarishwaji Zaidi Wa Mtaala Wa CBC

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi