Kilio Cha Karo

Familia moja kutoka eneo la Kadzandani kwenye eneo bunge la Magarini kaunti ya Kilifi inaiomba serikali pamoja na wahisani kujitokeza ili kumsaidia mtoto wao Philip Shukrani Maitha kujiunga na shule ya upili.

Kulingana na mamake mvulana huyo Bendera Maitha Mweni ambaye pia anaugua ugonjwa wa saratani ya mfuko wa kizazi, mtoto wake ameshindwa kujiunga na shule ya upili kutokana na upungufu wa kifedha.

Also Read
Mipango Ya Kujenga Shule Ya Wanafunzi Waliojifungua Bado Ipo Asema Mwambire

Mweni aidha anasema licha ya changamoto kubwa ya kiafya anayoipitia, nia yake kuu ni mtoto wake kupata msaada wa kuendelea na masomo.

Also Read
Familia Yaomba Msaada Wakusafirisha Mwili Wa Mpendwa Wao Aliyefariki Ujerumani

Kwa upande wake mvulana huyo Philip Shukran Maitha ambaye alipata alama 298 na kuitwa katika shule ya upili ya Ganze amewaomba wahisani kumsaidia kuendelea na masomo yake ili kutimiza ndoto zake.

Also Read
Serikali yafanyia marekebisho mkakati wa kitaifa wa kuboresha viwango vya elimu

Maitha anadai kuwa kwa sasa hana msaada wowote wa kujiunga na shule ya upili kutokana na maradhi anayopitia mamake, hali inayomlazimu kumhudumia kila wakati.

  

Latest posts

Ujenzi Wa Nyumba Za Gharama Nafuu Wafaa Kufanywa Nje Ya Jiji Asema Thoya

Clavery Khonde

Tedros Adhanom Ghebreyesus Achaguliwa Tena Kuwa Mkuu Wa WHO

Clavery Khonde

Jurgen Klopp Achaguliwa Kama Mkufunzi Bora Wa Ligi Ya EPL

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi