Lalama Za Wakaazi Wa Bombolulu Kuhusu Ajali Kwenye Barabara Kuu Ya Mombasa-Malindi

Wakaazi wa Bombolulu wamelalamikia kutokuwepo kwa matuta ya  barabara kuu ya Mombasa -Malindi hatua ambayo inaweka maisha yao hatarini kutokana na magari ambayo hupita kwa mwendo wa kasi katika barabara hio.

Also Read
Wagombea 9 kumenyana kuwania ubunge Msambweni

Wakaazi hao wanasema kwamba kwa siku za hivi maajuzi kumekuwepo na ongezeko la visa vya ajali katika eneo hilo  huku wengi walioojeruhiwa wakiwa ni wanafunzi ambao huvuka barabara hio wanapoenda shuleni.

Also Read
KeNHA Imetakiwa Kuweka Upya Matuta Ya Barabarani Lungalunga

Wakizungumza na Pwani Fm wakaazi hao waliojawa na ghadhabu wametoa makataa kwa mamlaka ya usimamizi wa barabara nchini KeNHA kuweka matuta katika barabara hio kwa kile wanachokitaja kuchoshwa na  kushuhudia visa vya ajali  ambavyo hufanyika kila uchao katika eneo hilo.

  

Latest posts

Nitaiboresha Idara Ya Usalama Kaunti Ya Mombasa Asema Abdullswamad Shariff Nassir

Clavery Khonde

Mpango Wa Wanawake Wazinduliwa Kwlae

Clavery Khonde

Waziri Magoha Aahidi Uimarishwaji Zaidi Wa Mtaala Wa CBC

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi