Mazishi ya Watu 33 Walioangamia Jumamosi Yaandaliwa

Matayarisho ya mazishi ya washirika 33 wa kwaya ya kanisa walioangamia siku ya Jumamosi wakati basi lao liliposombwa na maji katika mto Enziu katika kaunti ya Kitui yameanza.

Askofu wa kanisa katoliki katika kaunti ya Kitui Joseph Mwongela alisema kuwa miili ya wanakwaya wote waliokuwa katika basi hilo imeopolewa kutoka katika mto huo. Waziri wa afya katika serikali ya kaunti ya  Kitui  Winnie Kitetu amesema kuwa uchunguzi wa  DNA utafanyiwa miili ya watoto na kuwa tayari kufikia siku ya Ijumaa.

Also Read
Bidhaa Ghushi Zachomwa Mombasa
Also Read
Ni wakati wa kukumbatia mfumo wa Sacco badala ya mashirika ya mikopo asema waziri Mangale Chiforomodo

Alisema kuwa miili ya watu wazima itatolewa kwa jamaa zao pindi tu baada ya kukamilika kwa kuchukuliwa kwa alama za vidole. Basi hilo la shule lililokuwa limewabeba wanakwaya wakielekea katika eneo la Nuu ili kuhudhuria sherehe ya harusi lilisombwa na maji likijaribu kuvuka mto Enziu siku ya Jumamosi.

Also Read
Wazazi Na Walimu Waagizwa Washirikiane

Mabaki ya basi hilo yaliondolewa katika mto huo siku ya Jumapili usiku.

  

Latest posts

Uteuzi Wa Karua Wapongezwa Na Wanawake

Clavery Khonde

Raila Amteua Martha Karua Kama Mgombea Mwenza Wake

Clavery Khonde

Wapwani Wahimizwa Kuunga Mkono Cha Cha PAA

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi