Mipango Ya Kujenga Shule Ya Wanafunzi Waliojifungua Bado Ipo Asema Mwambire

Mbuge wa Ganze Teddy Mwambire anaendelea kupigania hoja yake ya kuwajengea shule maalum wasichana waliopata ujauzito na kulazimika kuacha shule katika eneo hilo.

Katika mahojiano kwa njia ya simu Teddy amesema tayari amezindua shule ya upili Bamba girls  yenye itakua ikisajili wanafunzi walioacha shule kutokana na mimba za mapema na wako na mikakati ya kujenga Zaidi ya shule 6 katika eneo bunge hilo ambazo sitakuwa ni za wasichana pekee.

Hata hivyo Ameongeza kuwa Nia yake ni kuhakikisha shule zote katika eneo hilo zinakuwa za jinsia moja na pia za malazi ambapo kulingana na yeye hali hiyo itaweza kupunguza mimba za mapema katika eneo hilo.

  

Latest posts

Nitaiboresha Idara Ya Usalama Kaunti Ya Mombasa Asema Abdullswamad Shariff Nassir

Clavery Khonde

Mpango Wa Wanawake Wazinduliwa Kwlae

Clavery Khonde

Waziri Magoha Aahidi Uimarishwaji Zaidi Wa Mtaala Wa CBC

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi