Msanii MasterKg na Nomcebo wa wimbo wa Jerusalema Watofautiana.

Hit maker wa ‘Jerusalama’ Master KG amedhibitisha kuwa hakuna msaani aliyelipwa mgao wa fedha unaotokana na wimbo huo.
Kupitia taarifa aliyotoa kwa vyombo vya habari, MasterKg amedai kuwa usimamizi wake umekuwa katika mazungumzo na Nomcebo Zikode toka mwezi June 19 lakini kufikia sasa bado hawajaafikiana.
Kulingana na taarifa, wawili hao walikuwa wameafikiana mgao wa 50-50 kwenye mapato ya wimbo wa ‘Jerusalema lakini taarifa zilizopo ni kuwa Nomcebo alitaka mgao wa asilimia 70 tofauti na mkataba ulivyo.
Vilevile,Master Kg amedai kuwa Nomcebo alifanya world wid tour ya Jerusalama bila ya kumhusisha yeye kama muimbaji mwenza wa kibao hicho.
Aidha Nomcebo amedai kuwa amekuwa akitengwa na kufikia sasa hajapata mgao wowote wa fedha zinazotokana na kibao hicho kinachotajwa kuwa world wide hit.
  

Latest posts

Wazazi waiomba serikali kuingilia kati kupunguza bei za bidhaa za shule

Ibrahim Nyundo

NAIBOI YUPO HURU

Ken Wekesa

PWANI FM TOP 10

Ken Wekesa

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi