Ozil Atuma Ujumbe Kwa Maguire Baada Yakupokea Tishio La Bomu

Kiungo wa zamani wa Arsenal Mesut Ozil ametuma ujumbe wa kumuunga mkono nahodha wa Manchester United Harry Maguire baada ya kupokea tishio la bomu.

Maguire alipokea vitisho vya bomu siku ya Alhamisi kufuatia kupoteza kwa United 4-0 kwenye uwanja wa Anfield Jumanne usiku. Polisi wa Cheshire walisema kwamba maafisa walihudhuria nyumba ya mlinzi huyo wa Uingereza siku ya Alhamisi, ambapo anaishi na mchumba wake Fern Hawkins na binti zao wawili.

“Katika saa 24 zilizopita, Harry amepata tishio kubwa kwa nyumba ya familia yake,” taarifa kutoka kwa msemaji wa Maguire ilisoma.

“Ameripoti hili kwa polisi ambao sasa wanachunguza suala hilo. Usalama wa familia yake na wale walio karibu naye ni dhahiri kipaumbele cha kwanza cha Harry.”

Also Read
Wanawake Wahimizwa Kupigania Viti Vya Uongozi
Also Read
Kenya kupokea dozi milioni 4.5 za aina mbali mbali za chanjo dhidi ya Covid19

Ozil aliandika kwenye akaunti yake ya Twitter, “Soma tu habari kuhusu Harry Maguire … huu ni wazimu.”

Also Read
Mshukiwa Mkuu Wa Mauaji Ya Mwanariadha Agnes Tirop Amekamatwa Mombasa

“Kandanda kamwe haiwezi kuwa mbaya kiasi hicho cha kutishia mchezaji na familia yake. Ninashangaa. Wakati mwingine soka huleta hali mbaya zaidi kwa watu. Tunatumahi, watu wote wanaohusika wataadhibiwa.”

Maguire alisajiliwa na United kutoka Leicester City mnamo Agosti 2019 kwa ada iliyoripotiwa ya £80m.

  

Latest posts

Nadal Atinga Nusu Fainali Ya Michuano Ya Wimbledon

Clavery Khonde

Raheem Sterling Akubali Kujiunga Na Chelsea

Clavery Khonde

Waziri Chelagui Awahimiza Vijana Kujiunga Na Vyuo Vya Kiufundi

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi