Polisi Wanaochukua Hongo Kaunti Ya Kilifi Watajwa Kuzorotesha Juhudi Za Kudhibiti Korona

Maambukizi ya virusi vya Corona katika eneo la Malindi kaunti ya Kilifi yanapoendelea kuongezeka, baadhi ya wakaazi wa eneo hili wameibua hisia mseto kufuatia hatua ya watu kutotilia maanani masharti yaliyowekwa na wizara ya afya kudhibiti ugonjwa wa Covid-19.

Also Read
Makala: Mabadiliko Ya Hali Ya Hewa

Wakiongozwa na Robert Omari mkaazi wa Malindi ametaja hatua ya watu kupuuza masharti hayo ikiwemo kuvalia barakoa na hata kukaa umbali wa mita moja unusu huku akitaja baadhi ya hoteli kutokuwa na sabuni ama hata vieyuzi vya kutakasia mikono kabla ya wateja kuingia hali ambayo anasema inatahatarisha maisha ya watu.

Also Read
Raila asema wito wa Azimio la Umoja unalenga kuhubiri amani,umoja na udhabiti nchini

Hata hivyo kwa upande wake Eddie Kahindi amewalaumu maafisa wa usalama kwa kuitisha hongo wanapowapata watu hawajavalia Barakoa na kukitaja kitendo hicho kama kinachowafanya wenyeji kuwa na dhana ya kutokuwepo na ugonjwa wa Covid-19 .

Also Read
Wakenya Waonywa Dhidi Ya Kutumia Dawa Bila Maagizo Ya Wataalam Wa Afya

  

Latest posts

Nitawatetea Wanawake Vilivyo Asema Masito

Clavery Khonde

Nitaiboresha Idara Ya Usalama Kaunti Ya Mombasa Asema Abdullswamad Shariff Nassir

Clavery Khonde

Mpango Wa Wanawake Wazinduliwa Kwlae

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi