Semi Za Chuki Zinaweza Kuyumbisha Uchumi Asema Wakili Nyange

Semi za chuki zinazotolewa na baadhi ya wanasiasa humu nchini wakati wa kampeni za siasa ya mwaka huu huenda zikachochea wawekezaji kutowekeza humu nchini kutokana na wasiwasi wa kiusalama.

Also Read
Wahamiaji sita wafa maji Tunisia

Haya ni kulingana na wakili Allan Nyange.

Katika mahojiano ya kipekee na pwani fm Nyange amesema kuwa wawekezaji huzingatia sana usalama wa biashara zao ndio waweze kuwekeza katika eneo flani na endapo wanasiasa hawatathibiti ndimi zao basi huenda wawekezaji wengi wakakosa imani ya kuwekeza humu nchini.

Also Read
Mashirika Yasiyo Ya Serikali Yataka Serikali Ya Kaunti Ya Mombasa Kuwajibika

Aidha amesema kesi za uchochezi zinafaa kusikilizwa kwa haraka mahakamani ili watakaopatikana na hatia waadhibiwe kwa mujibu wa sheria.

Also Read
Wakaazi 200 Wanaishi Kwa Hofu Kisauni

Huku akidokeza kuwa kesi hizi pia kuna uwezekano wa kuzitatua nje ya mahakama kama mwenye kufanya makosa atakubali na kuomba msamaha.

  

Latest posts

Gor Mahia Wapiga Kalamu Harrison na Benchi Lake La Kiufundi

Clavery Khonde

Sportpesa Yatoa Vifaa Vya Matibabu Kilifi

Clavery Khonde

Hospitali Za Kibinafsi Kukataa Huduma Za NHIF Mwezi Ujao

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi