Serikali yafanyia marekebisho mkakati wa kitaifa wa kuboresha viwango vya elimu

Wizara ya elimu imefanyia marekebisho mkakati wa kitaifa kuboresha viwango vya elimu kwa minajili ya kuimarisha utoaji wa huduma katika taasisi za masomo.

Waziri wa elimu George Magoha amesema kuwa mkakati huo utaimarisha matokeo ya masomo kwa kuzingatia ushahidi na utendakazi bora.

Prof. Magoha alisema kuwa kwa miaka mingi, mtindo wa kukagua taasisi za masomo ya chekechea haujakuwa ukisaidia kuboresha ubora wa masomo, utoaji wa huduma na kuridhisha wadau husika.

Also Read
Mwadime ahimiza ushirikiano wa Waalimu Taita Taveta
Also Read
Polisi Wanachunguza Kisa Cha Gari Kukanyaga Kilipuzi Lamu

Alisema mkakati huo mpya utatambua na kujumuisha vifaa katika kiwango kimoja kilichoboreshwa.

Also Read
Ufupi Wawanyima Vijana Kujiunga Na Polisi Taita Taveta

Mkakati huo unaanzisha vifaa ambavyo vitatumika katika ukaguzi wa kibinafsi na ule wa kutoka nje.

Aidha mchakato huo utatumia teknolojia ya habari na mawasiliano ambapo shule zote zitatarajiwa kushiriki.

  

Latest posts

Nitaiboresha Idara Ya Usalama Kaunti Ya Mombasa Asema Abdullswamad Shariff Nassir

Clavery Khonde

Mpango Wa Wanawake Wazinduliwa Kwlae

Clavery Khonde

Waziri Magoha Aahidi Uimarishwaji Zaidi Wa Mtaala Wa CBC

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi