Sheikh Juma Ngao Amhimiza Rais Kenyatta Kuwateuwa Waislamu Pia Kuwa Mabalozi.

Mwenyekiti wa baraza la kitaifa la ushauri kwa waislamu KEMNAC Sheikh Juma Ngao amemtaka rais Uhuru Kenyatta kuzingatia swala la kuwateuwa mabalozi wa kiislamu katika mataifa ya kiislamu.

Akizungumza katika siku ya mwisho ya warsha ya baraza hilo lililowaleta wahubiri wa kiislamu kutoka maeneo mbalimbali nchini katika hoteli moja hapa Mombasa,Ngao amesema kuna haja ya marekebisho hayo kufanywa ili matakwa ya maswala ya kiislamu yaweze kuwa rahisi kujadiliwa.

Also Read
Jomvu: Serikali iingilie maswala ya ardhi

Kuhusu swala la uchumi samawati, Ngao amewataka waumini wa dini ya kiisalamu na wananchi wa Pwani kwa jumla kusoma lugha mbalimbali ili kuwa katika nafasi ya kuajiriwa katika sekta ya uchumi wa baharini katika nchi za nje.

Also Read
Raila Odinga Afanya Mazungumzo na Bodi ya Kuwainua Wasanii Kimziki.
Also Read
Kai Havertz na Christian Pulisic wanaipa Chelsea faida katika mechi ya mkondo wa kwanza wa hatua ya 16 bora ya Ligi ya Mabingwa dhidi ya Lille.

Kwa upande wa maswala ya kisiasa mwenyekiti huyo wa Kemnac amesema kuwa kama baraza watafuata nyayo za rais Uhuru Kenyatta kwa kumuunga mkono kinara wa chama cha ODM Raila Odinga kunyakua urais katika uchaguzi mkuu ujao.

  

Latest posts

EACC Itahakikisha Walioteuliwa Wanatia Saini Mkataba Wa Kujitolea

Ruth Masita

Haki Afrika Yaeleza Uchaguzi Wa Agosti 9 Haukuzingatia Haki

Ruth Masita

Mashirika Ya Kijamii Yaeleza Dosari Za Uchaguzi Mkuu Wa Tarehe 9 Agosti

Ruth Masita

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi