Twataka Mgao Wa Pato La Mbuga Ya Tsavo Wasema Wawakilishi Wadi Taita Taveta

Wanachama wa bunge la kaunti ya Taita Taveta sasa wanashinikiza serikali ya kitaifa kuwapatia kiwango cha fedha zinazotoka katika mbuga ya Tsavo ili kujiendeleza.

Also Read
Wanasiasa Waonywa Dhidi Yakutumia Ukabila Kama Kigezo Cha Kuomba Kura

Wakiongea katika eneo bunge Wundanyi wawakilishi hao wanasema wakati umefika kwa kaunti zinazopakana na mbuga ya Tsavo kupata mapato moja kwa moja.

Also Read
Naibu rais Dkt William Ruto atoa wito wa siasa bila matusi kwa manufaa ya taifa

Christopher Mwambingu ni mwakilishi mteule katika bunge la kaunti ya Taita Taveta.

Kadhalika wamekashifu shirika la wanyamapori chini ya usingizi wa waziri Najib Balala kwa kutowajibikia swala la  fidia kufuatia  hasara, majeraha na pia vifo vya wakaazi vinavyosababishwa na wanyamapori miaka minane sasa tangu sheria ya wanyamapori kupitishwa.

Also Read
Ibada Ya Mazishi Ya Hayati Mwai Kibaki Yafanyika Katika Uga Wa Nyayo Jijijni Nairobi

 

  

Latest posts

Nadal Atinga Nusu Fainali Ya Michuano Ya Wimbledon

Clavery Khonde

Raheem Sterling Akubali Kujiunga Na Chelsea

Clavery Khonde

Waziri Chelagui Awahimiza Vijana Kujiunga Na Vyuo Vya Kiufundi

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi