Ukosefu Wa Ajira Ndio Chanzo Cha Vijana Kutumika Kiholela Na Wanasiasa

Ukosefu wa nafasi za ajira umetajwa kama sababu kuu ya vijana wengi kutumiwa kiholela na wanasiasa kuzua rabsha kwenye mikutano ya wapinzani wao.

Katika mahojiano ya kipekee na pwani fm naibu wa walio wengi katika bunge la vijana kaunti ya Mombasa Omar Chai ameweka wazi kuwa ukosefu huo wa ajira  umesababisha vijana wengi kupewa pesa na wanasisa kusababisha mvutano kwenye mikutano ya siasa.

Also Read
Vijana Kaunti Ya Mombasa Wawahimiza Wenzao Kujiandikisha Kama Wapiga Kura
Also Read
Ubovu wa barabara waathiri huduma shimbahills.

Aidha anasema ahadi za wabasiasa ambazo wakati mwingi hazitimizwi pia zimechangia kwa asilimia kubwa kuwashawishi vijana kukubali kuujingiza kwenye mirengo ya siasa bila kujali kama hawatanufaika.

Also Read
Wakaazi wa Ganze- Kilifi wanasema wako kwenye hatari ya kuangamia kama hawatapata msaada wa chakula na maji ya kunjwa

Kwa upande wake James Ruwa kiongozi wa vijana Bamburi amesema kuwa ukosefu wa ufahamu wa kutosha kuhusu uongozi na nafasi za kazi pia imechangia kwa vijana kujitosa kwa makundi yakisiasa.

  

Latest posts

Nitaiboresha Idara Ya Usalama Kaunti Ya Mombasa Asema Abdullswamad Shariff Nassir

Clavery Khonde

Mpango Wa Wanawake Wazinduliwa Kwlae

Clavery Khonde

Waziri Magoha Aahidi Uimarishwaji Zaidi Wa Mtaala Wa CBC

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi