Upanzi Wa Miche Mwache

Mamlaka ya Ustawi wa Pwani na wadau wa mazingira watapanda miche 100,000 katika eneo la vyanzo vya bwawa la Mwache huko Kwale ili kuimarisha misitu.

Mradi wa bwawa la Sh20 bilioni unajengwa katika wadi ya Kasemeni katika kaunti ndogo ya Kinango. Inafadhiliwa na Benki ya Dunia na serikali ya kitaifa.

Also Read
Visa vya mimba za mapema vyapungua kaunti ya Kilifi

Mkurugenzi mkuu wa CDA Mohamed Keinan alisema wanalenga kuongeza idadi ya miti katika eneo hilo.

Also Read
Wakaazi Walioathirika Na Ujenzi Wa Bwawa La Mwache Wadai Fidia

Keinan alisema mradi huo utasaidia katika kuzuia mmomonyoko wa udongo na kukabiliana na mabadiliko ya tabianchi.

Takriban miche 300,000 imepandwa katika eneo hilo kwa miaka minne.

Alisema watapanda miche ya miti 69,000 mwaka huu wakati wa mvua katika maeneo ya hifadhi ya maji ya bwawa la Mwache.

Also Read
Tanzania, SA na Nigeria zawekewa marufuku ya usafiri Oman

Keinan alisema wataanza kwa kupanda miche 2, 500 kando ya bwawa ili kuongeza 3,000 iliyopandwa awali.

  

Latest posts

DPP Aidhinisha Mshtaka Ya Mauaji Dhidi Ya Mura Awadh

Clavery Khonde

Nitawatetea Wanawake Vilivyo Asema Masito

Clavery Khonde

Nitaiboresha Idara Ya Usalama Kaunti Ya Mombasa Asema Abdullswamad Shariff Nassir

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi