Viongozi wa Dini ya Kiislamu Wapinga Ushoga Kaunti ya Lamu

Viongozi wa dini ya kiislamu huko Lamu wamehimiza jamii kutowashirikisha wanaume wote wanaojihusisha ushoga kwa kujamiana kwa wanaume wa wanaume kwamba sasa watengwe na wasihusishwe katika shughuli zozote za kijamii na kijamii, haswa harusi.

Also Read
Ukataji wa Mikoko Wasababisha Kupungua Kwa Samaki Mombasa

Walisema wanataka kikundi hicho kizuiliwe kushiriki katika maandalizi ya harusi na sherehe wakisema ni ishara mbaya kwa waliooa hivi karibuni.Wazee hao wamedai kuwa mashoga kawaida hualikwa kusaidia kuandaa bii harusi kwa kujipodoa na kuwasaidia kutambua mishono na mavazi yao ya harusi.

Also Read
Waziri wa Utumishi wa Umma Atarajiwa Kutoa Taarifa Kuhusu Hali ya Ukame Nchini

Wakiongozwa na mwenyekiti wa Baraza la Mafundisho ya Dini la Pwani (tawi la Lamu) Abdulkadir Mohamed, walisema kuachana na kikundi hicho ni njia ya uhakika ya kuwaadhibu na kuwa kinga wasiendeleza tabia hiyo katika jamii.Alidai kuwa jamii imekuwa na jukumu kubwa katika kukuza ushoga na kuifanya ionekane ni sawa.

  

Latest posts

Uungereza Yaahidi Kushirikiana Na Kenya Kukabili Korona

Clavery Khonde

Wakenya Wahimizwa Kuwatunza Wanao Dhidi Ya Biashara Ya Ngono

Clavery Khonde

Viongozi Wa Dini Kwale Waonywa Dhidi Ya Kujihusisha Na Siasa

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi