Wahudumu wa afya ya njanjani wadi marupurupu Kilifi

Baadhi ya Wahudumu wa afya wa nyanjani katika eneo la Mkondoni kaunti ya Kilifi wanalalalmika kutopewa chochote kitakacho watia moyo katika kuendeleza kazi wanazozifanya nyanjani.

Wakiongozwa na mwenyekiti wao katika eneo hilo Justin Gona wamesema kuwa kazi wanazozifanya ni za kujitolea na kuwa hakuna marupurupu wanapokea ambayo yanaweza kuwasaidia katika kukimu mahitaji yao ya kimsingi jambo ambalo huwafanya baadhi yao kukwepa baadhi ya majukumu ili kutafuta njia zingine za kupata mapoto yao kama njia moja ya kujiendeleza maishani.

Also Read
Shule Zote Za Umma Kilifi Zitapata Hatimiliki Asema Mung’aro
Also Read
Mwanamume India Akata Utombo wa Mkewe Kubaini Jinsia ya Mtoto

Hata hivyo Justine ameongeza kuwa wanakumbwa na changamoto nyingi wanapoendeleza huduma zao baada ya serikali kuu kuagiza kupunguzwa kwa idadi ya wahudumu hao na kusema kutokana na hatua hiyo sasa wanalazimika kutembea mwendo mrefu ili kuwahudumia wanajamii.

Also Read
Serikali Ya Kaunti Ya Kwale Imejiandaa Kupigana Na Baa La Njaa Asema Mvurya

Aidha, mwenyekiti huyo ameitaka serikali ya kaunti ya Kilifi kuwatilia maanani wahudumu hao ili waweze kupata kipato kidogo na hata kuwapa vifaa vya kutumia katika kutoa huduma ya kwanza yaani 1st Aid

  

Latest posts

Mvurya Ataka Maafisa Wa Idara Na Mashirika Ya Serikali Kuhusu Maendeleo Zishirikishe Serikali Za Ugatuzi

Ruth Masita

Wanawake Wajasiriamali 450 Wanufaika Na Mafunzo Ya Kibiashara Mombasa

Ruth Masita

Mahakama yamwachilia mbunge wa Sirisia John Walukhe kwa dhamana ya shilingi milioni kumi

Joshua Chome

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi