Wakaazi wa Ganze- Kilifi wanasema wako kwenye hatari ya kuangamia kama hawatapata msaada wa chakula na maji ya kunjwa

Wakaazi wa Ganze wanazidi kutoa wito kwa wahisani kuelekeza misaada ya chakula na maji  ya kunjwa katika eneo hilo ili kuwanusuru kutokana na makali ya janga la njaa. Wakaazi hawa wanasema hali inazidi kuwa ngumu mno kutokana na kiangazi kinachoendele.

Also Read
Bunge la Kwale laidhinisha hoja ya kung'atuliwa kwa waziri wa maswala ya vijana Ramadhan Bungale
Also Read
Waziri Chelugui Azuru Vyuo Vya Kiufundi Mombasa

Wakiongea na waandishi wa habari huko Bamba wanasema wanahofia hali hii ikizidi huenda hata wakapoteza maisha yao.

Also Read
ANC Yatoa Tiketi ya Moja Kwa Moja Kwa Muwaniaji wa Wadhfa Wa Uwakilishi Wadi Wa Bongwe

Wakaazi hao wanasema sasa wamegeukia kula mihogo pori ambayo wanasema imekuwa Atari mno kwa afya zao.

  

Latest posts

Uteuzi Wa Karua Wapongezwa Na Wanawake

Clavery Khonde

Raila Amteua Martha Karua Kama Mgombea Mwenza Wake

Clavery Khonde

Wapwani Wahimizwa Kuunga Mkono Cha Cha PAA

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi