Wakaazi Wa Mombasa Wanafaa Kubadilisha Uongozi Asema Sarai

Mgombea wa kiti cha ugavana katika kaunti ya Mombasa kupitia chama cha UDA Hassan Omar Sarai ameonyesha matumini makubwa ya kushinda kiti hicho cha ugavana kwenye uchaguzi wa Agosti 9

Also Read
Naibu rais asisitiza haja ya umoja nchini

Akiongea katika hafla ya kumpokea rasmi aliyekua mgombea mwenza wa Suleiman Shahbal Selina Maitha katika makao makuu ya chama hiho mjini Mombasa [Sarai amesema kuwa wakaazi wa kaunti ya Mombasa wanatakiwa kubadilisha uongozi mbaya na kuwachagua viongozi waadilifu.

Also Read
Viongozi Wanaotoa Matamshi Ya Chuki Kutengwa
Also Read
Baba Mbakaji Asakwa Magarini

Wakati uo huo Sarai amesema lengo lengo lake kubwa ni kuleta uongozi bora ndani ya Mombasa na kubuni nafasi nyingi za ajira kwa vijana.

  

Latest posts

Ujenzi Wa Nyumba Za Gharama Nafuu Wafaa Kufanywa Nje Ya Jiji Asema Thoya

Clavery Khonde

Tedros Adhanom Ghebreyesus Achaguliwa Tena Kuwa Mkuu Wa WHO

Clavery Khonde

Jurgen Klopp Achaguliwa Kama Mkufunzi Bora Wa Ligi Ya EPL

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi