Wakaazi Wa Taita Taveta Wahimizwa Kutokata Miti

Idara ya kuhifadhi misitu katika kaunti ya Taita Taveta imewarai wakaazi wa kaunti hiyo kuasi dhana potofu ya uchomaji wa misitu.

Afisa wa misitu kaunti hii Christopher Maina, amesema uchomaji wa misitu kunachingia uharibifu wa rasilimali za kiasili zilizoko kwenye misitu hiyo sawa kuharibu mazingira.

Also Read
Mbunge wa Mwatate Andrew Mwadime awasuta wanasiasa wanaotumia uongo kuingia mamlakani

Hata hivyo maina amesihi wakaazi wa kaunti ya Taita Taveta  Kupanda miti kwa wingi hususan majira haya ya mvua ili kuhakikisha kaunti hiyo haishuki chini ya asimia kumi eneo la misitu inayopendekezwa kisheria. 

Also Read
Kenya Redcross

Haya yanajiri huku madhara ya uharibifu wa mazingira katika kaunti ya Taita Taveta yakibainika wazi kutokana na ukataji wa miti kiholela hali iliyosababisha kukauka kwa mito mingi sawa na kudorora kwa kiwango cha mvua. 

Also Read
Tatizo la maji kutatuliwa Taita Taveta

  

Latest posts

Nitaiboresha Idara Ya Usalama Kaunti Ya Mombasa Asema Abdullswamad Shariff Nassir

Clavery Khonde

Mpango Wa Wanawake Wazinduliwa Kwlae

Clavery Khonde

Waziri Magoha Aahidi Uimarishwaji Zaidi Wa Mtaala Wa CBC

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi