Wakenya Wengi Wazidi Kupuuza Kanuni Za Kujikinga Dhidi Ya Korona

Licha ya visa vya korona kuongezeka humu nchini wakenya wengi bado wanaendelea kupuuza maagizo yaliyowekwa na wizara ya afya ili kudhibiti msambao wa virusi hivyo.

Kulingana na wizara ya afya nchini, kuvaa barakoa, kunawa mikono mara kwa mara na kuweka umbali wa mita moja ni baadhi ya njia za kudhibiti kusambaa kwa virusi hivyo hatari ila kwa wakenya wengi hawafuatilii tena maagizo hayo.

Also Read
Uraibu wa Madawa ya Kulevya Waongezeka Kwenye Kaunti ya Kwale.

Kulingana na wakaazi wa Likoni, wanasema serikali haitilii maanani kuhakikisha kwamba kuna vifaa vya kutosha vya kusaidia wananchi kuweza kujikinga na virusi hivyo,kwani mifereji na mabomba yaliyokuwa yamewekwa awali katika kivuko cha ferry cha Likoni ili kusaidia wakenya waweze kunawa mikono kabla ya kuvuka kwa sasa haitoi maji tena na wengi wao wamelalamikia hali ya uchumi ambayo imezorota na kuwafanya wakose hata senti ya kununua barakoa.

  

Latest posts

Gor Mahia Wapiga Kalamu Harrison na Benchi Lake La Kiufundi

Clavery Khonde

Sportpesa Yatoa Vifaa Vya Matibabu Kilifi

Clavery Khonde

Hospitali Za Kibinafsi Kukataa Huduma Za NHIF Mwezi Ujao

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi