Walimu Wanaodhulumiwa Na Wazazi Na Wanafunzi Waagizwa Kuripoti Kwa Idara Ya Usalama

Kamishna wa kaunti a Kilifi Kutswa Olaka anawata walimu ambao wanadhulumiwa kwa kupigwa na wanafunzi na wazazi kuripoti visa hivyo kwa idara ya usalama kaunti ya Kilifi.

Kulingana na Olaka  visa vya walimu kupigwa  haviripotiwi kwa idara ya usalama ili uchunguzi ufanywe ili wahusika wachukuliwe hatua za kisheria.

Also Read
Chuo Cha Mafunzo Ya Walimu Kufunguliwa Mei Kwale

Akizungumza mjini Kilifi Olaka amesema  naibu mwalimu mkuu wa shule ya upili ya Kachororoni  eneo bunge la Ganze ambaye anadaiwa kupigwa na wazazi hajaandikisha taarifa kwa polisi.

Also Read
Ombi La Tolewa Kwa TSC

Vile vile kamishna huyo amesema wameweka mikakati ya kuhusisha washikadau mbali mbali ili kuhakikisha visa kama hivyo havitokei mashuleni.

Also Read
Taasisi ya mafunzo kwa walimu kufunguliwa mwakani Kwale

Aidha amewataka wazazi kufuata mkondo wa sheria na kutatua matatizo baina yao na walimu kwa njia inayostahili bila mivutano.

 

  

Latest posts

EACC Itahakikisha Walioteuliwa Wanatia Saini Mkataba Wa Kujitolea

Ruth Masita

Haki Afrika Yaeleza Uchaguzi Wa Agosti 9 Haukuzingatia Haki

Ruth Masita

Mashirika Ya Kijamii Yaeleza Dosari Za Uchaguzi Mkuu Wa Tarehe 9 Agosti

Ruth Masita

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi