Wanaowadhulumu Watoto Kingono Kukabiliwa Na Kifungo Cha Miaka 20 Jela

Jaji Mkuu Martha Koome amewaonya wazazi wenye tabia ya kushtaki walimu na shule baada ya watoto wao kufukuzwa kwa kuvunja sheria za shule kuwa kesi hizo zitatupiliwa mbali na wazazi kuwajibikia kwa gharama.

Also Read
Raila Odinga Asherehekea Kutimiza Miaka 77

Akizungumza leo katika Shule ya Upili ya wasichana ya Loreto Limuru katika Kaunti ya Kiambu, Koome amesema kuwa aina zote za utovu wa nidhamu haziwezi kuvumiliwa na kwamba lazima wazazi wawajibike kuwalea watoto wao kwa maadili.

Also Read
Hofu Ya Upungufu Wa Damu Pwani

Kama njia mojawapo ya kuhakikisha kwamba watoto wanalindwa kikamilifu, CJ Koome alipendekeza kuboreshwa kwa sheria za ulinzi wa watoto, akionya kwamba washukiwa wote watakaopatikana na hatia ya unyanyasaji wa kingono kwa watoto watakabiliwa na kifungo cha angalau miaka 20 jela.

  

Latest posts

Ofisi Ya Msajili Yawashirikisha Washikadau Kwenye Msafara Wa Amani Pwani

Ruth Masita

Nzai Aeleza Nia Ya Kuimarisha Viwango Vya Elimu Jomvu

Ruth Masita

WRC Safari Rally Kuandaliwa Naivasha

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi