Wanasiasa Wasitumie Madhabahu Vibaya Wasema Viongozi Wa Dini Malindi

Viongozi wa kidini mjini Malindi kaunti ya Kilifi wamekashifu swala la madhabahu kutumika na wanasiasa kupiga siasa wanapotembelea makanisa.Wakiongozwa na mchungaji Edward Fondo wa kanisa la Neema Baptist hapa mjini Malindi kaunti ya Kilifi amesema kuwa Madhabahu ni mahali patakatifu na kamwe hapapaswi kutumika katika maswala ya kisiasa.

Also Read
Wakaazi wa Taita Taveta Wahimizwa Kuhakiki Majina Yao Katika Usajili

Akizungumza na meza yetu ya habari mchungaji  Fondo  ameeleza kuwa hatua ya kuruhusu wanasiasa kutumia madhabahu hunajisi sehemu hiyo ambayo lengo lake kuu ni kueneza injili ya Mungu na wala sio siasa.

Also Read
Jamii Imetakiwa Kubadili Mtazamo Kuhusu Watu Wenye Ulemavu

Aidha mchungaji huyo amewaonya wachungaji wengine dhidi ya kujiunga na siasa kwa kile alichokisema kuwa ni njia mojawapo inayo dhihirisha kutowajibikia kazi ya Mungu kwani mtu huwezi kutumikia mabwana wawili kwa wakati moja.

  

Latest posts

Nitawatetea Wanawake Vilivyo Asema Masito

Clavery Khonde

Nitaiboresha Idara Ya Usalama Kaunti Ya Mombasa Asema Abdullswamad Shariff Nassir

Clavery Khonde

Mpango Wa Wanawake Wazinduliwa Kwlae

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi