Wazito Walemewa na Kimanzi

Mkufunzi wa klabu cha wazito Fransis Kimazi na kamati yake ya kiufundi wamepigwa kalamu hii leo na klabu hio. Klabu hio ilitangaza ya kwamba Kimanzi, msaidizi wake Jeff Odongo na Yule wa magolikipa John Kamau wameiga klabu hio.

Also Read
Firat awaonya Mashabiki wa Harambee Stars

Kimanzi aliteuliwa na klabu hio kama kiongozi wao mwaka wa 2020 lakini uongozi wake umekuwa na matokeo duni huku kikosi hicho kikishindwa kuonyesha ubora wake viwanjani msimu huu.

Also Read
Rashford kukosa pambano la AC MILAN
Also Read
Wanafunzi waliokosa ufadhili kufadhiliwa na NG-CDF asema Mbunge wa Kilifi Kaskazini Owen Baya

Kocha Fred Ambani ambae alikuwa msimamizi wa chipukizi wa kilabu hio, ndie atakaechukua nafasi ya Kimanzi kama mkuu wa kikosi hicho kwa muda.

  

Latest posts

Gor Mahia Wapiga Kalamu Harrison na Benchi Lake La Kiufundi

Clavery Khonde

Sportpesa Yatoa Vifaa Vya Matibabu Kilifi

Clavery Khonde

Hospitali Za Kibinafsi Kukataa Huduma Za NHIF Mwezi Ujao

Clavery Khonde

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Kubali Soma Zaidi