Agnes amkana Uchebe!

Muda mfupi baada ya Shilole na Uchebe kutengana mwaka jana, Uchebe alijitokeza kutangaza kwamba ashajipatia mpenzi mpya kwa jina Agnes Suleiman ambaye ni muigizaji na mwanabiashara.

Uchebe na Agnes waliweka picha na video kwenye mitandao ya kijamii ambazo zilionyesha jinsi walikuwa wanapendana swala ambalo wengi walitilia shaka.

Oktoba 24 mwaka 2020, Agnes na Uchebe walihojiwa kwenye kipindi cha Mashamsham cha kituo cha redio cha Wasafi Fm ambapo walisema kwamba wanapendana. Agnes aliulizwa ni kwa nini alikubali kuingia kwa mahusiano na mwanaume ambaye ashasemekana kwamba alikuwa akimpiga mke wake wa awali akasema kwamba sio ukweli, uchebe sio mpenda vita.

Agnes na Uchebe kwenye studio za Wasafi Media

Waliulizwa pia ikiwa ni uhusiano walibuni tu kwa ajili ya kujipatia umaarufu na wakakana na Agnes akammiminia sifa Uchebe kwamba ni mtu anayempenda na kumjali.

Alisimulia kwamba walikutana kwa mara ya kwanza na Uchebe ambaye ni fundi gari wakati alipeleka gari lake likatengenezwe na Uchebe akampokea vyema na kumpa huduma nzuri na mapenzi yakaota.

Kulingana na simulizi yake wakati huo kwenye Wasafi Fm, Uchebe alimpa gari lake akaenda nalo nyumbani akabaki na lake akilitengeneza na baadaye akampelekea nyumbani kwake.

Sasa mwanadada huyo Agnes amejitokeza kusema kwamba uhusiano wake na Uchebe ni kitu ambacho kilipangwa tu. Akihojiwa na Dizzim Online, mwanadada huyo alisema kwamba Uchebe alimwomba waigize ili kumkera Shilole aliyekuwa mke wa Uchebe.

Agnes anasema Uchebe alivunjika moyo sana baada ya kuachwa na Shishi Baby na ndio maana akaamua kujionyesha kama ambaye yuko sawa ila hakuwa sawa.

Alisongwa na mawazo kiasi cha kutoweza kuendelea na kazi yake ya gereji kwa muda.

Kulingana naye, kuonekana kwake hadharani na Uchebe, kumemharibia jina na wengi wanaamini ameshapita naye lakini anasema anataka watanzania wajue kwamba hakuwahi kuwa na uhusiano halisi wa mapenzi na Uchebe.

  

Latest posts

Rayvanny Kumtambulisha Msanii wa Kwanza NLM

Marion Bosire

Dulla Makabila Ajiondolea Lawama

Marion Bosire

Mwigizaji Atoa Ilani Kwa Rais Museveni

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi