Anderson .Paak atoa onyo

Mwanamuziki wa Marekani Brandon Paak Anderson maarufu kama Anderson .Paak ametumia ngozi ya mkono wake kama bango la kutoa ilani. Paak wa umri wa miaka 35 alichora tatoo ya maneno ambayo yanaonya dhidi ya kazi yake yoyote ya muziki kuzinduliwa baada ya kifo chake.

Kulingana naye kazi ambazo zitakuwa hazijatoka rasmi kwa umma kufikia siku ya kifo chake ni kazi za mwanzo tu ambazo hazifai kutolewa kwa umma kwa vyovyote vile.

Also Read
Zari Akanusha Madai Ya Kutambulisha Mpenzi

Ameandika maneno hayo kwenye mkono wake kwa lugha ya kiingereza, “When I’m gone please don’t release any posthumous albums or songs with my name attached, those were just demos and never intended to be heard by the public.”

Also Read
DMX asalia hospitalini huku familia yake ikikabiliwa na uamuzi mgumu

Hatua ya Paak huenda inatokana na mtindo ambao unaendelea kwa sasa wa watayarishi wa muziki kutoa kazi za wasanii ambao wameshaaga dunia ambao walikuwa chini ya usimamizi wao.

Wanamuziki ambao kazi zao zimezinduliwa baada yao kufariki ni pamoja na Pop Smoke, Mac Miller, Selena, DMX, Aaliyah, Juice WRLD na Prince.

Also Read
Wewe ni kakangu, ibaki hivyo! Wendy Williams azomea kakake

Kazi ya marehemu Prince ya “Welcome 2 America” iliandaliwa mwaka 2010, akaaga dunia mwaka 2016 na imetolewa rasmi mwisho wa mwezi Julai mwaka huu wa 2021, miaka 11 tangu iandaliwe.

  

Latest posts

Filamu ya Kenya yashinda tuzo nchini Nigeria

Tom Mathinji

Just A Band yarejea tena baada ya kimya cha muda

Tom Mathinji

Yul Edochie Azungumzia Ndoa Yake ya Wake Wawili

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi