Baba Levo amshauri Shilole

Msanii na mtangazaji wa Wasafi Fm Claiton Revocuts maarufu kama Baba Levo amempongeza msanii mwenza Shilole kwa kufunga ndoa na mpenzi wake Rommy3d ila ana ushauri kwake.

Baba levo alipachika picha ya wanandoa hao wawili kwenye siku ya arusi yao na kuandika maneno yafuatayo;

“HONGERA SHILOLE , Nitumie Muda Huu Kuyarudia Maneno Ninayokuambia Kila SIKU …!! KAMA HAUTA BADILIKA HATA HIYO NDOA ITAVUNJIKA TU…!! Badilika Dada Yangu PUNGUZA #UTEMI #UBABE #WIVU Usio Na Msingi…!! Kama Umekubali Kuolewa KUBALI KUWA CHINI YA MWANAUME Hata Kama Unamzidi Hela… Usipo Viacha Hivyo Rajabu Atashindwa Kuvumilia Atafanya MAOKOTO Alafu Atakimbia Au Ataanza Visa Ili Muachane…!! ” ameandika Baba Levo”

Also Read
Lazima Burna Boy Anilipe!!!!

Levo na Shilole wana urafiki wa karibu isijulikane ni kwa nini hakumtafuta binafsi ampe ushauri huo akaamua kuuweka wazi kwenye mtandao.

Also Read
Shilole afungua hoteli Dodoma

Shilole alikuwa kwenye ndoa ya muda mfupi na jamaa kwa jina Ashraf Sadik maarufu kama Uchebe ambaye ni fundi wa magari. Wawili hao walifunga ndoa kwenye arusi ya kufana mwaka 2018 ambayo ilihudhuriwa na watu wengi maarufu nchini Tanzania kama vile Diamond ambaye humrejelea kama mdogo wake.

Also Read
Zari na Diamond kuonekana kwenye kipindi cha Netflix

Mwaka 2020 mwezi Julai Shishi alitangaza kwamba ameachana na Uchebe baada ya kusambaza picha zake akiwa ameumizwa uso akisema Uchebe alikuwa anamdhulumu hata bila sababu.

Uchebe hakuwahi kukiri au kukataa tetesi za kumuumiza Shilole lakini waliachana na akaanza mahusiano na mume wake wa sasa Rajab Issa maarufu kama Rommy3d.

  

Latest posts

Adasa Afichua Sababu ya Kimya Chake

Marion Bosire

Harmonize Matatani Tena

Marion Bosire

Pday Hurrikane Azungumzia Uhusiano Wake na Nyota Ndogo

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi