Bahati bado ni mtoto wa Diana

Baada ya kutikisa na kusababisha minong’ono kwenye mitandao ya kijamii, mwanamuziki Kevin Bahati na mke wake Diana wamejitokeza kusema kwamba bado wako pamoja na kwamba ilikuwa ni kioja tu cha kujitafutia wafuasi kwenye mitandao ya kijamii.

Also Read
Wasanii Ringtone, Bahati, Mr. Seed na Dk Waungana Kumfariji David Mulei

Mambo yalianza pale ambapo Diana alitoa picha zote za mume wake kwenye akaunti zake za mitandao ya kijamii akidai kwamba ameachana naye.

Wawili hao kuanzia hapo walianza kuandika maneno kwenye mitandao kuashiria kwamba bado wanapona kutokana na kuachana kwao.

Also Read
Onyesho la Mitindo ya Mavazi la Tribal Chic Larejea

Inatokea kwamba wawili hao wameshirikiana kwa mara ya kwanza kwenye wimbo ambao unaitwa “Mtaachana tu” na ilikuwa njia ya kuvutia watu ndio wawape wimbo. Wameomba msamaha kwa kuhadaa wafuasi wao na wakasema wataelezea sababu ya kufanya hivyo baadaye.

Also Read
Lupita Nyong'o asisimua mashabiki na rafiki yake wa kiume

Diana naye amejawa na furaha kwani ni mara yake ya kwanza kuimba au kushirikishwa kwenye wimbo.

Wimbo huo unazinduliwa saa sita hii leo kwenye mitandao ya kijamii.

  

Latest posts

R. Kelly Chini ya Uangalizi Mkali Asije Akajitia Kitanzi

Marion Bosire

Mwigizaji Maina Olwenya Ameaga Dunia

Marion Bosire

Soso Soberekon Ajutia Kutosajili Teni na Patoranking

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi