Cheche za Zuchu na Diamond zi wapi?

Video ya wimbo wa mwanamuziki wa Tanzania Zuchu akiwa amemshirikisha Diamond kwa jina “Cheche” ilitolewa kwenye youtube.Video hiyo ilipotea mtandaoni baada ya kupata kutizamwa zaidi ya mara milioni mbili na nusu.

Tangu kuzinduliwa video hiyo imezua hisia mbali mbali miongoni mwa mashabiki wa wawili hao.

Wakosoaji hawakupendezwa na jinsi Zuchu na Diamond walikuwa wakicheza kwenye video hiyo. Ila mamake Zuchu Khadija Kopa ambaye pia ni mwanamuziki aliwasuta wakosoaji akisema ile ilikuwa tu kazi.

 

Also Read
Mkalimani ajitetea!!
Diamond na Zuchu

Akizungumza kwenye kituo cha redio cha Wasafi muda mfupi baada ya kituo hicho kurejelea vipindi vyake, Zuchu alisema anakasirika akisikia watu wakisema kwamba ana uhusiano wa kimapenzi na Diamond.

Ni maneno yalioanza kusambazwa kutokana na jinsi Zuchu na Diamond walicheza kwenye video ya “cheche”.

Zuchu alisema pia kwamba video hiyo itarudishwa kwenye mtandao kwani Wasafi ni timu kubwa na kwamba wataalamu wanashughulika.

Wimbo “Cheche” pia ulisababisha mvutano kati ya Zuchu na Diamond na Tanasha Donna wa Kenya kwa kile ambacho Tanasha anasema kwamba Zuchu aliiba maneno ya mwanzo kwenye wimbo wake “cheche” kutoka kwa wimbo wa Tanasha na Khaligraph uitwao “ride”.

Wajuaji wanashuku video hiyo ya Cheche imetolewa youtube kwa sababu ya mgongano wa haki miliki na Tanasha Donna anahusika.

  

Latest posts

Gurdian Angel Asifia Mpenzi Wake

Marion Bosire

Kibao Kipya cha Ringtone na Rose Muhando

Marion Bosire

Mulamwah Akaribisha Mwanawe

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi