Diamond na Davido wahimizwa kushirikiana tena

Wanamuziki Diamond wa nchi ya Tanzania na Davido wa Nigeria huenda wakashirikiana tena kwenye muziki hivi karibuni ikiwa watatilia maanani maneno ya mashabiki wao.

Haya ni kulingana na majibu ya mashabiki hao kwenye Instagram. Diamond aliweka video ya kusifia wimbo wake mpya ambao ni ushirikiano wake na Koffi Olomide akisema hata “Siri” anafahamu kwamba kibao hicho ndicho kikubwa zaidi kwa sasa.

Also Read
Davido azuru makazi yake ya awali nchini Marekani

Siri ni mpango wa usaidizi unaopatikana kwenye mtandao ambao ukiuuliza swali hasa kwa kiingereza unapata jibu.

Davido aliongeza maneno yake kwenye video ya Diamond akisifia pia kibao hicho.

Baada ya hapo mashabiki wakaingilia na kuhimiza wawili hao waingie studio pamoja kwa mara nyingine baada ya kufanya hivyo kwenye “remix” ya kibao cha Diamond kwa jina “Number One” yapata miaka sita iliyopita.

Kibao hicho chao kimetizamwa mara milioni 43 kufikia sasa.

Mashabiki wengine wanahimiza Davido aandae tamasha nchini Tanzania kwani imekuwa muda tangu afanye hivyo. Lakini kuna wengine ambao hawakuelewa maneno ya Davido wakidhani kwamba anakashifu Diamond.

Wawili hao hawajasema lolote kuhusu uwezekano wa kufanya kazi pamoja.

  

Latest posts

Rayvanny Kumtambulisha Msanii wa Kwanza NLM

Marion Bosire

Dulla Makabila Ajiondolea Lawama

Marion Bosire

Mwigizaji Atoa Ilani Kwa Rais Museveni

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi