Happy Birthday Wema Sepetu!

Ni siku ya kuzaliwa ya muigizaji, mwanamitindo na mfanyibiashara wa nchi ya Tanzania Bi. Wema Sepetu. Kupitia akaunti yake ya instagram hii leo kidogo amewachezea mashabiki wake pale alipodanganya kuhusu mwaka wake wa kuzaliwa.

Wema ameachia picha yake nzuri na maneno,

” 30 years old Queen … I promised to say the truth on my exact day … September 28th 1990, i was delivered from the womb of Mariam Athmann Sumbe … I am happy am i’m celebtaring 30 years of my life …”

Also Read
Willy Paul akashifu wanamuziki wenza

Yaani ” Malkia wa miaka 30 … Niliahidi kusema tarehe kamili …Septemba tarehe 28 mwaka 1990, siku nilizaliwa toka kwa tumbo la Mariam Athmann Sumbe … Nafurahia kusherehekea miaka 30 ya maisha.”

Baada ya hapo ameacha nafasi kidogo na kuongeza maneno, ” Sorry I lied” kwa kiswahili “Pole nilidanganya.”

 

Ukweli ni kwamba Wema Sepetu alizaliwa mwaka 1988 tarehe kama ya leo hivyo ana miaka 32.

Also Read
Nandy asajiliwa na Empawa Africa

Alipata kujulikana sana nchini Tanzania na nje ya nchi hiyo baada ya kushiriki shindano la mwanamke mrembo zaidi nchini Tanzania mwaka 2006 akaibuka mshindi na akawakilisha taifa hilo kwa shindano sawia la ulimwengu mzima huko Poland mwaka 2006.

Kutoka hapo Wema aliingilia uigizaji na ni jambo ambalo alijifunza kwa mpenzi wake wa wakati huo marehemu Stephen Kanumba.

Wema na Kanumba wakiwa kazini kuigiza

 

Kufikia sasa Wema ameshiriki filamu nyingi ambazo zinahusisha watanzania na zingine zina wasanii wa kimataifa. Amepata kuteuliwa kwa tuzo kadhaa za uigizaji na kushinda baadhi yazo.

Also Read
Wanamuziki wa Nigeria watiwa mbaroni Uganda

Wema pia aliwahi kuwa na uhusiano wa kimapenzi na Diamond Platinumz mwanamuziki tajika.

 

Diamond na Wema

 

La hivi maajuzi ambalo amelizungumzia wazi ni uwezo wa kupata watoto.

Mara kwa mara amesikika akisema anatami mtoto ila ana tatizo linalozuia hilo. Wema anamiliki kampuni kwa jina “Endless fame Production” ambayo inajihusisha na kutayarisha filamu na usimamizi wa wasanii.

  

Latest posts

Rayvanny Kumtambulisha Msanii wa Kwanza NLM

Marion Bosire

Dulla Makabila Ajiondolea Lawama

Marion Bosire

Mwigizaji Atoa Ilani Kwa Rais Museveni

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi