Kibao cha Harmonize na Anjella kuzinduliwa siku ya wapendanao

Harmonize anayemiliki kampuni ya wanamuziki kwa jina Konde Music aligonga vichwa vya habari mwishi wa mwaka jana baada ya kuomba kufanya kazi na msanii anayeibukia nchini Tanzania kwa jina Anjella.

Anjella anaishi na ulemavu na amekuwa tu akitumbuiza kwa kurudia nyimbo za wasanii wengine wakubwa na hapo ndipo Harmonize alifurahishwa na uwezo wake wa kuimba.

Kinyume na matarajio ya wengi Harmonize msanii mkubwa alimtumia Anjella ujumbe kwenye Instagram akimwomba afanye kazi naye jambo ambalo Anjella hakuamini.

Lakini baadaye wasanii hao wawili walikutana na kuanza kupanga mikakati ya kushirikiana kikazi na kazi hiyo inaonekana kukamilika kulingana na tangazo la Harmonize kwamba kibao chao kitaanguka tarehe 14 mwezi huu wa Februari siku ya wapendanao.

Also Read
Ushirikiano wa Koffi Olomide na Diamond Platnumz

Awali Harmonize alikuwa amepanga kwamba kazi yake na Anjella iwe ya kwanza ya mwaka huu lakini anaonekana kubadili mipango kwani tayari amezindua wimbo mwingine kwa jina “Anajikosha” na amemhusisha Anjella kwenye video.

Wimbo wao unaitwa “All Night” na kwenye tangazo lake, Harmonize anadai kwamba ni wimbo mzuri sana na utamuinua Anjella sana. anamshukuru pia kwa kazi yake na kukubali kufanya kazi naye.

Harmonize amebadilisha muonekano wa Bi. Anjella ambaye awali alikuwa anavaa tu kawaida na hakuwa anatumia vipodozi.

Anjella alivyokuwa akionekana awali na anavyoonekana sasa

Wanaofuatilia muziki nchini Tanzania wanaonelea kwamba hatua ya Harmonize ya kuleta Anjella na kufanya naye kazi ni ya kujaribu kushindana na Diamond Platnumz ambaye alimchukua Zuchu akaanza kufanya naye kazi na sasa Zuchu anafanya vywema.

Awali Harmonize alikuwa chini ya usimamizi wa Diamond kwenye WCB lakini akagura na kuanzisha kampuni yake ya muziki kwa jina “Konde Music”. Kila mara huwa anatoa nyimbo na kusema maneno ambayo wengi huwa wanahisi yanamlenga Diamond ila Diamond hajawahi kujibu.

Wakati mmoja Harmonize alikiri heshima na mapenzi yake kwa Diamond na Diamond hakujibu. Juzi juzi akihojiwa kwenye kituo cha Wasafi Fm, Diamond alisema hakujibu utambuzi wa Harmonize kwani alihisi kwamba yeye sio mkweli na huwa anatumia jina lake kujitafutia umaarufu.

  

Latest posts

Wasanii Wanaowakilisha Kenya AFRIMA

Marion Bosire

Akothee Apata Mgeni wa Heshima Kwenye Hafla Yake

Marion Bosire

KFCB Yazuia Usambazaji Wa Filamu

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi