Mrisho Mpoto Asema Anataka Kupunguza Wapumbavu Tanzania

Mwanamuziki wa Tanzania Mrisho Mpoto amesema kwamba yuko kwenye safari ya kupunguza wapumbavu nchini Tanzania nchi hiyo ibakie na wajinga tu. Kulingana naye mpumbavu hasaidiki lakini mjinga anaweza kuelimishwa.

Akihojiwa kuhusu wimbo wake wa hivi punde kwa jina “Tausi” ambao amemhusisha Mbosso kutoka Wasafi WCB, Mpoto alisema kwamba yeye anapenda sana kutumia akili na kufikiria mambo ya ndani. Miaka 60 tangu nchi hiyo ijipatie uhuru Mpoto anasema kwamba bado watanzania hawajajikita kwenye utaifa wao.

Also Read
Rihanna na ASAP Rocky Wakaribisha Mwanao wa Kwanza

Alizungumza kuhusu sekta ya muziki nchini humo ambayo anasema imeingiliwa na upumbavu kwa vile wanamuziki nchini humo wanakimbilia mitindo ya muziki ya nchi zingine na kusahau kuendeleza mitindo ya kwao. Alitaja mtindo wa Afrika Kusini Amapiano, mtindo wa Nigeria, wa Congo na nchi nyingine. Anasema wanamuziki tajika wa Tanzania wanafikiria sana kuhusu nyimbo ambazo zitawapa mapato na kusahau nyimbo za kitanzania.

Also Read
Mercy Johnson aelezea sababu za kuacha majukumu ya kimapenzi katika uigizaji
Also Read
Muigizaji Mzee Sawa Sawa amefariki

Mrisho Mpoto ambaye alihusika kwenye ajali ya barabarani hivi maajuzi anadhamiria kurai wanamuziki wenzake nchini Tanzania warejelee mitindo yao ya muziki na kuisukuma kama ajenda jinsi nchi zingine zinafanya. Wimbo huo Tausi anasema ni wa kukumbusha wanamuziki wenzake waimbe nyimbo kitanzania.

  

Latest posts

Msanii Kajala Masanja amsamehe Harmonize

Tom Mathinji

Tarrus Riley awasili nchini kwa tamasha la Koroga Festival

Tom Mathinji

Diamond Ajisifia Kuwa Mwanamuziki Bora Tanzania

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi