Mvua kubwa inatarajiwa siku ya Ijumaa hapa nchini

Idara ya utabiri wa hewa nchini imeonya kwamba mvua kubwa inatarajiwa siku ya Ijumaa katika maeneo ya magharibi,mlima Kenya,kusini mashariki pamoja na kaskazini mashariki mwa nchi.

Idara hiyo kwenye taarifa ilisema mvua hiyo inatarajiwa kuendelea siku ya Jumamosi katika sehemu za nyanda za juu magharibi mwa Rift valley pamoja na nyanda za juu mashariki mwa Riftvalley.

Also Read
Mwilu ataka vikao vya mahakama virejelewe kikamilifu

Idara hiyo iliongeza kwamba mvua hiyo huenda ikapungua siku ya jumapili.

Also Read
Tahadhari yatolewa huku nchi hii ikitarajia mvua kubwa

Idara hiyo imewashauri wakazi  kujihadhari na mafuriko ya ghafla katika maeneo ambayo huenda yasipokee mvua.

Aidha idara hiyo imeonya dhidi ya kuendesha magari au kutembea kwa maji ambayo yanasonga kwa kasi au katika sehemu zilizowazi.

Also Read
Watu 81 waambukizwa virusi vya Corona

Wananchi pia wameonywa dhidi ya kujikinga mvua chini ya miti na pia kujiepusha na radi.

  

Latest posts

Mutahi Kagwe: Wahudumu wa afya wafeli katika somo la Kingereza

Tom Mathinji

Prof Magoha: Awamu ya kwanza ya ujenzi wa madarasa ya CBC kukamilika mwezi Aprili mwakani

Tom Mathinji

Benki ya dunia kuipa Kenya shilingi bilioni 16.7 kukabilia na ukame

Tom Mathinji

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi