Niko sawa! Zuchu awambia mashabiki

Malkia wa kampuni ya wanamuziki nchini Tanzania Wasafi Classic Baby WCB Zuchu amewaarifu mashabiki wake kwamba yuko salama salmini. Hii ni baada ya msanii huyo kuanguka akiendelea kutumbuiza huko Dodoma jana usiku.

Alikuwa kwenye tamasha la Wasafi Media na alianguka alipojaribu kukwea ngazi moja ambayo ilikuwa nguzo ya jukwaa la muda ambalo walikuwa wakitumia.

Hata hivyo aliinuka kwa haraka na kupanda kwenye chuma hizo na kuendelea kucheza huku akishangiliwa na mashabiki.

Also Read
Funke Akindele aonyesha filamu yake

Lakini wafuasi wake wamekuwa wakimkejeli kwenye mitandao ya kijamii huku wengine wakihofu kuhusu usalama wake baada ya ajali hiyo.

Kwa sababu hiyo, Zuchu akapachika picha kwenye akaunti yake ya Instagram akiwa amevalia mavazi alokuwa amevaa wakati akitumbuiza na kushikilia bunda la pesa kana kwamba ni rununu na kuandika maneno haya; “Hello Ambulensi, niko salama msijali.”

Mtumiaji mmoja wa Instagram kwa jina ‘Carrymasttory’ aliweka picha ya Zuchu na kuandika, “Nipo hospitali ya mkoa wa Dodoma hapa hadi muda huu hajaletwa akiwa anaumwa hata maumivu tuu, kumbe kamekomaa eeehhh?”

Carrymasttory huwa anachambua watu maarufu nchini Tanzania pamoja na matukio mbali mbali nchini humo.

Zuchu ambaye hajamaliza hata mwaka mmoja katika kundi la WCB amepata umaarufu mkubwa ndani na nje ya Tanzania na kufikia sasa ameteuliwa kuwania na kushinda tuzo kadhaa ndani na nje ya Tanzania.

  

Latest posts

KFCB Yazuia Usambazaji Wa Filamu

Marion Bosire

Eduswagga Azungumzia Safari Yake Ya Muziki

Marion Bosire

Tory Lanez Afuta Instagram Kulikoni?

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi