Prof Jay apoteza ubunge wa Mikumi kwa mpinzani wa CCM

Msanii maarufu wa nyimbo za Hip Hop Tanzania Bara Joseph Haule maarufu kama Prof Jay amepoteza ubunge wa Mikumi  baada ya kubwagwa na mpinzani wa  Chama cha Mapiunduzi CCM.

Also Read
Tarehe Mpya ya Tuzo za Muziki Tanzania

Prof jay akigombea kiti hicho kwa tiketi ya Chama Cha Demokrasi na Maendeleo (CHADEMA) alipata kura 17,375 dhidi ya  mgombea wa chama tawala cha CCM Denis Lazaro aliyeibuka mshindi kwa kupata kura 31,411 .

Also Read
Natamani Kuketi Nawe Unieleze Shida Yako - Konshens kwa Eric Omondi

Prof Jay ameliongoza Jimbo la Mikumi kwa kipindi cha miaka mitano baada ya kushinda kwenye Uchaguzi uliopita mwaka 2015 .

Also Read
Elsa Majimbo ahojiwa na Anderson Cooper wa CNN

Uchaguzi mkuu wa Tanzania uliandaliwa Jumatano huku shughuli ya kuhesabu kura ikiendelea kwa maeneo mengi nchini humo.

  

Latest posts

Mume wa Nicki Minaj Ahukumiwa Kifungo cha Nje Cha Mwaka Mmoja

Marion Bosire

Kasuku Amtetea Spice Diana Kuhusu Madai ya Mauaji Dhidi Yake

Marion Bosire

Eddy Kenzo Amrusha Kipaaza Sauti Shabiki Aliyemmiminia Pombe

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi