Rais Kenyatta awapongeza vijana kwa kutia bidii kuimarisha jamii zao

Rais Uhuru Kenyatta ametaka kuwekwa kwa mikakati ya kuhakikisha vijana wanaweza kunufaika na vipaji vyao hapa nchini.

Rais Kenyatta aliwapongeza vijana wa hapa nchini ambao hujitolea kutenda wema katika jamii zao kupitia kujitolea na kutia bidii.

Akiongea wakati wa utoaji tuzo za Rais kwa vijana wenye vipaji mbali mbali, kiongozi wa taifa alisema vijana ndio wanaoshikilia hatma ya taifa hili hivyo basi ni muhimu kuwazingatia.

Also Read
Rais Kenyatta apongeza ujenzi unaoendelea wa barabara ya moja kwa moja

“Katika shughuli zangu za kirais, shughuli ambazo huwa nazitazamia sana ni zile zinazowahusu vijana kwa kuwa wao ndio wanashikilia hatima ya taifa hili,” alisema kiongozi wa taifa.

Also Read
Rais Kenyatta atoa wito wa juhudi za pamoja kukabiliana na mabadiliko ya hali ya anga

Rais alisema vijana wote wana vipaji na kwamba ni jukumu lao kufahamu talanta zao.

Huku akimpongeza mwanariadha Ferdinand Omanyala kutokana na juhudi zake za kukimbia mbio za mita 100, Rais Kenyatta alitoa wito kwa vijana kuiga mfano wa Omanyala, kwani wana uwezo wa kupeleka taifa hili katika hatua nyingine.

Also Read
Shirika la KWS kuhesabu wanyamapori katika mbuga ya Amboseli

Jumla ya vijana 907 wakitunzwa, miongoni mwao vijana 25 wanaoishi na ulemavu, waliopokea vyeti kutokana na matokeo ya kupigiwa mfano katika taasisi na jamii wanazotoka.

  

Latest posts

Wahasibu watakiwa kufichua ufisadi bila uwoga

Tom Mathinji

Waakilishi wa Kenya ,Prisons na KCB wasajili ushindi wa pili mashindano Afrika kwa Voliboli ya vidosho

Dismas Otuke

Wafanyikazi wa serikali ya kaunti ya Homa Bay wagoma wakidai kucheleweshwa kwa mishahara

Tom Mathinji

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi